Bán Tòa Nhà 7 tầng mặt tiền đường Võ Văn Tần, Phường Bàn Cờ, Trung tâm Quận 3 (cũ)_Diện tích: 4x18m_Giá 61 tỷ
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
61 Tỷ
~847 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
63 Tỷ
~ 417 Triệu/m2151.2m2
(8.4m x 18m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 8.4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 151.2 m2 | |
| Số tầng | 2 |
💎 BIỆT THỰ MẶT TIỀN QUẬN 1 – TRẦN KHÁNH DƯ – SIÊU PHẨM HIẾM CÓ 💎
📍 Mặt tiền Trần Khánh Dư, P. Tân Định, Quận 1
🏡 Biệt thự mặt tiền trung tâm – khu vực dân trí cao, giá trị tăng bền vững
📐 Diện tích đất: 153m²
📏 Ngang lớn: 8.5m – lợi thế cực hiếm, dễ thiết kế không gian mở, gara/hầm xe rộng
📍 Vị trí đẹp: gần kênh Hoàng Sa thoáng mát, kết nối nhanh Đặng Dung – Trần Quý Khoách – lõi Q1
📑 Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ – sang tên nhanh
💰 Giá bán: 63 tỷ
💎 Chỉ hơn ~390 triệu/m² – mức giá cạnh tranh cho biệt thự mặt tiền Quận 1
✨ Phù hợp ở, làm văn phòng cao cấp, hoặc giữ tài sản dài hạn cực tốt
📞 Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ!
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
61 Tỷ
~847 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Bất động sản khác
248 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~222 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Bất động sản khác
364 m2(8 x 20)
75 Tỷ
~206 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Bất động sản khác
265.2 m2(8 x 20)
250 Tỷ
~943 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Hữu Cầu
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
30 Tỷ
~441 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Bất động sản khác
80 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~413 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Lý Văn Phức
Nhà phố
104 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~337 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
84.17 m2(8 x 20)
9,2 Tỷ
~109 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết