Bán lớn Trung tâm quận 1 cũ_Vị trí sáng Mặt tiền đường Cao Bá Nhạ, Phường Cầu Ông Lãnh_Diện tích: 4x17m_Giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~456 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
33 Tỷ
~ 413 Triệu/m280m2
(4m x 18m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🔥🏡 NHÀ QUẬN 1 – TÂN ĐỊNH | DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG, GIÁ TỐT! 🏡🔥
📍📌 Địa chỉ: Mặt tiền Lý Văn Phức, Phường Tân Định, Quận 1
🌆 Khu trung tâm sầm uất – tiện ích cao cấp xung quanh đầy đủ 💼🏪🏦
📐 Diện tích: 4.1 x 21m
📊 Công nhận: 66.4m²
🏢 Kết cấu: 4 tầng kiên cố
💸 Hợp đồng thuê: ~70 triệu/tháng (spa đang thuê – HĐ mới ký) 💆♀️
💰 Giá bán: 33 tỷ (thương lượng) 🤝🔥
🌟 Sản phẩm vừa có dòng tiền ổn định vừa giữ tài sản trung tâm Quận 1 💎📈
🚨 Cơ hội hiếm khu Tân Định – phù hợp đầu tư hoặc khai thác lâu dài!
📞☎️ Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp!
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~456 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Bất động sản khác
70 m2(8 x 20)
26,5 Tỷ
~379 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
26,9 Tỷ
~354 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
71.2 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~393 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~368 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
76.9 m2(8 x 20)
28,8 Tỷ
~375 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
39 Tỷ
~542 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Bất động sản khác
265.2 m2(8 x 20)
250 Tỷ
~943 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Hữu Cầu
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết