BÁN NHÀ QUẬN 1 – MẶT TIỀN BÙI THỊ XUÂN – NGANG LỚN 10M – VỊ TRÍ TRUNG TÂM HIẾM CÓ - GIÁ CHỈ 55 TỶ
Bất động sản khác
248 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~222 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
61 Tỷ
~ 847 Triệu/m272m2
(4m x 18m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 |
🔥 TÒA NHÀ 7 TẦNG VÕ VĂN TẦN – QUẬN 3 | VỊ TRÍ TRUNG TÂM – GIÁ 61 TỶ 🔥
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Võ Văn Tần, Quận 3
📐 Diện tích: 4 x 18m - Công nhận: 103m²
🏢 Kết cấu: 7 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại
🚪 Nhà phù hợp khai thác đa công năng
🏙️ Vị trí lõi Quận 3 – khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất
🏢 Phù hợp làm văn phòng công ty, spa, thẩm mỹ, căn hộ dịch vụ
📈 Khả năng khai thác dòng tiền tốt, thanh khoản cao
🔗 Kết nối nhanh Quận 1 – Quận 10 – trung tâm thành phố
💰 Giá bán: 61 tỷ
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế – tài sản trung tâm hiếm có, giá trị giữ vững theo thời gian!
⚡ Sở hữu vị trí vàng – nâng tầm tài sản – đầu tư đẳng cấp!
Bất động sản khác
248 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~222 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Bất động sản khác
151.2 m2(8 x 20)
63 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
49 Tỷ
~817 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
181.32 m2(8 x 20)
50 Tỷ
~276 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Bất động sản khác
181.32 m2(8 x 20)
50 Tỷ
~276 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Bất động sản khác
40 m2(8 x 20)
8,9 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Bất động sản khác
249.6 m2(8 x 20)
200 Tỷ
~801 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Bất động sản khác
61.4 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~274 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết