Bán nhà mới đẹp Diện tích lớn Khu K300_6 tầng Mặt tiền đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường Bảy Hiền, Quận Tân Bình (cũ)_Giá 50 tỷ
Bất động sản khác
181.32 m2(8 x 20)
50 Tỷ
~276 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
50 Tỷ
~ 276 Triệu/m2181.32m2
(8.8m x 20.5m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 8.8m | |
| Dài | 20.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 181.32 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số tầng hầm | 1 |
🔥 SIÊU PHẨM TÒA NHÀ 6 TẦNG – NGANG 8.8M HIẾM – TRUNG TÂM TÂN BÌNH | GIÁ CHỈ TỪ 50 TỶ 🔥
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Nguyễn Minh Hoàng, Phường Bảy Hiền (P.12, Quận Tân Bình)
📐 Diện tích: 8.8 x 20.5m - Công nhận: 181.32m² – khuôn đất cực đẹp
🏢 Kết cấu: 6 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại - Có thang máy – tiện nghi đầy đủ
🚗 Hẻm/khu vực Bảy Hiền sầm uất, kết nối nhanh trung tâm
🏢 Phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng công ty
💼 Tiềm năng khai thác kinh doanh, cho thuê giá cao
📈 Ngang lớn hiếm gặp trong khu vực Tân Bình
💰 Giá bán: 50 tỷ (thương lượng)
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & làm việc chính chủ – tài sản lớn, vị trí đẹp, cơ hội đầu tư không lặp lại!
⚡ Sở hữu hôm nay – giữ giá trị lâu dài – tài sản đỉnh cao trung tâm Tân Bình!
Bất động sản khác
181.32 m2(8 x 20)
50 Tỷ
~276 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Bất động sản khác
143 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~315 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Bất động sản khác
179.2 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~251 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Thạch Thị Thanh
Bất động sản khác
117.6 m2(8 x 20)
48 Tỷ
~408 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
49 Tỷ
~817 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
248 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~222 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Bất động sản khác
80 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~500 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
68.8 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~581 Triệu/m200
Quận 1 cũ
đường Yersin
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết