Bán nhà Mặt tiền đường 3 Tháng 2 ngay Ngô Quyền Phường Diên Hồng, Quận 10 (cũ)_DT: 4.25x24m_Giá chỉ 41 tỷ còn thương lượng
Bất động sản khác
96 m2(8 x 20)
41 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
48 Tỷ
~ 408 Triệu/m2117.6m2
(4.2m x 28m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 117.6 m2 | |
| Số tầng | 5 |
🔥 NHÀ 2 MẶT TIỀN NGÃ TƯ NGÔ QUYỀN – 3/2 QUẬN 10 – GIẢM SÂU CHỐT NHANH 🔥
📍 Địa chỉ: Mặt tiền đường 3/2, Phường Diên Hồng – Phường 14, Quận 10 (cũ), TP.HCM
Ngay ngã tư Ngô Quyền – 3 Tháng 2, vị trí lõi trung tâm cực kỳ đắt giá.
🏠 Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 4,2m x 27,88m
- Diện tích Công nhận: 118m²
- Kết cấu: Trệt + 3 lầu
- Thiết kế thông thoáng, có 2 thang bộ
📍 Lợi thế vị trí:
- Lề đường rộng 4m, đậu xe thoải mái. Cách Trường Quốc tế Việt Úc chỉ 20m
- Khu dân trí cao, an ninh, sạch sẽ. Đặc biệt: 2 mặt tiền trước sau, mặt sau hướng Nguyễn Ngọc Lộc
- Khu vực kinh doanh đa ngành: ngân hàng, showroom, văn phòng…
💼 Tiềm năng khai thác: Văn phòng công ty, Ngân hàng, showroom
💎 Giá bán: Giá 53 tỷ Giảm còn 48 tỷ thương lượng
📞 Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc chính chủ!
Bất động sản khác
96 m2(8 x 20)
41 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
143 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~315 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Bất động sản khác
103.1 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Phúc Nguyên
Bất động sản khác
364 m2(8 x 20)
75 Tỷ
~206 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
114 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~219 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~339 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
77 m2(8 x 20)
230 Tỷ
~2.99 Tỷ/m200
Gò Vấp cũ
đường số số 13
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
23,2 Tỷ
~397 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết