GIẢM SỐC 10 TỶ – NHÀ MẶT TIỀN NGAY CHỢ BẾN THÀNH & GA METRO QUẬN 1 - DIỆN TÍCH: 4x12.3m - GIÁ GIẢM CÒN 38 TỶ
Nhà phố
48.75 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~821 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nhà phố
48.75 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~821 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đặng Thị Nhu
Nhà phố
81 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~1.23 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
602.62 m2(8 x 20)
650 Tỷ
~1.08 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà Cấp 4
876 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~400 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
79.4 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~441 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
Bất động sản khác
135 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~296 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
114.79 m2(8 x 20)
16,4 Tỷ
~143 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Bất động sản khác
62.9 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~366 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Minh Xuân
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~480 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
106 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~255 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
90.3 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~172 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bàu Cát 3
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~342 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
42 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~298 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Bất động sản khác
179.2 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~251 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Thạch Thị Thanh
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Nhà phố
38 m2(8 x 20)
10 Tỷ
~263 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~250 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
67.2 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~595 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
27 m2(8 x 20)
8,5 Tỷ
~315 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~375 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
40.5 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~519 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
110 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~186 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Hiến Lê
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
20,8 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
363 m2(8 x 20)
79,5 Tỷ
~219 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cầm Bá Thước
Nhà phố
40 m2(8 x 20)
7,9 Tỷ
~198 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~297 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~702 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~260 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~233 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
52.5 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~305 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Bất động sản khác
181.32 m2(8 x 20)
50 Tỷ
~276 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng