Bán Nhà riêng mới đẹp_5 tầng_1134 đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Tân Sơn Nhất, Quận Tân Bình (cũ)_DT: 6x4.3m_Giá 7.5 tỷ thương lượng
Nhà phố
25.4 m2(8 x 20)
7,5 Tỷ
~295 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
7,9 Tỷ
~ 198 Triệu/m240m2
(4m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40 m2 | |
| Số tầng | 5 |
🔥 NHÀ PHÚ NHUẬN – NGUYỄN ĐÌNH CHÍNH – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ / Ở NGAY 🔥
📍 145/... Nguyễn Đình Chính, Phường Phú Nhuận (P.11, Phú Nhuận)
🏢 Khu dân cư yên tĩnh – kết nối nhanh Q1, Q3, sân bay
📐 Diện tích: 4m × 10m
🏗 Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng
🏡 Nhà xây kiên cố – đầy đủ công năng
💡 Phù hợp ở gia đình, cho thuê hoặc giữ tài sản khu vực trung tâm
💰 Giá bán: 7.9 tỷ
📑 Pháp lý rõ ràng – giao dịch nhanh gọn
📞 Liên hệ ngay để xem nhà & thương lượng trực tiếp!
Nhà phố
25.4 m2(8 x 20)
7,5 Tỷ
~295 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
43.7 m2(8 x 20)
7 Tỷ 850 Triệu
~180 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
51.6 m2(8 x 20)
8,9 Tỷ
~172 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
84.17 m2(8 x 20)
9,2 Tỷ
~109 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~500 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Hữu Trang
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
73.1 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~233 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết