Bán Nhà riêng Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1 (cũ)_Giá chỉ: 7.8 tỷ
Nhà phố
43.7 m2(8 x 20)
7 Tỷ 850 Triệu
~180 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
8,5 Tỷ
~ 315 Triệu/m227m2
(3.2m x 9m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 27 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🔥🏡 GIẢM MẠNH 4,5 TỶ – NHÀ HẺM XE HƠI NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, QUẬN 3 – CHỈ 8,5 TỶ 🏡🔥
📍 Địa chỉ: 575/... Nguyễn Đình Chiểu, Phường Bàn Cờ (P.2, Quận 3)
🚗 Hẻm xe hơi thông thoáng, khu trung tâm cực kỳ thuận tiện di chuyển.
📐 Diện tích: 3,2m × 9m - Công nhận: 26,30m²
🏠 Kết cấu: lửng + 3 tầng
✨ Nhà kiên cố, phù hợp ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản trung tâm.
💰 Giá ban đầu: 13 tỷ Hạ còn 8.5 tỷ
✅ Sổ hồng cầm tay
✅ Pháp lý rõ ràng – công chứng nhanh
🌟 Vị trí trung tâm Quận 3, gần nhiều tiện ích, kết nối nhanh Quận 1 – Quận 10 – Phú Nhuận.
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp chính chủ! 🔑✨
Nhà phố
43.7 m2(8 x 20)
7 Tỷ 850 Triệu
~180 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
40 m2(8 x 20)
7,9 Tỷ
~198 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
51.6 m2(8 x 20)
8,9 Tỷ
~172 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
84.17 m2(8 x 20)
9,2 Tỷ
~109 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
25.4 m2(8 x 20)
7,5 Tỷ
~295 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
30 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~317 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
69.5 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~141 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Đỗ Nhuận
Nhà phố
88.5 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~111 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết