Bán Nhà Siêu vị trí kinh doanh sầm uất đường Sư Vạn Hạnh, Phường Vườn Lài, Quận 10 (cũ), nở hậu 6m Giá chỉ 13.5 tỷ
Bất động sản khác
39 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~346 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bất động sản khác
39 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~346 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
108 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
Nhà phố
45.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~264 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
14,8 Tỷ
~231 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
300 m2(8 x 20)
42 Tỷ
~140 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
60.8 m2(8 x 20)
23,5 Tỷ
~387 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
69.5 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~141 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Đỗ Nhuận
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~151 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
50.2 m2(8 x 20)
12,8 Tỷ
~255 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
90 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~400 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
257 m2(8 x 20)
75 Tỷ
~292 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
61 Tỷ
~847 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
89 m2(8 x 20)
20 Tỷ
~225 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
125.5 m2(8 x 20)
39 Tỷ
~311 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Bất động sản khác
181.32 m2(8 x 20)
50 Tỷ
~276 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~165 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~300 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,7 Tỷ
~321 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
285 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~239 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tản Viên
Nhà phố
51.8 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
112 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~795 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Doãn Khanh
Nhà phố
90.2 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~499 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
52.5 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~343 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà Phố & Biệt thự
160 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~219 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
138 m2(8 x 20)
56 Tỷ
~406 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
365 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~329 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~450 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
129.6 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~1 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
123.5 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~1.05 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
47.85 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~355 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
57 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~272 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
54 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đào Duy Từ