Bán Nhà Siêu Phẩm Ngang Lớn 2 Mặt tiền Đường Trần Quang Diệu, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3 (cũ)_Giá chỉ: 58 tỷ
Nhà phố
138 m2(8 x 20)
56 Tỷ
~406 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
56 Tỷ
~ 406 Triệu/m2138m2
(7.5m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | 11m | |
| Diện tích | 138 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🏢🔥 SIÊU GÓC 2 MẶT TIỀN TRẦN QUANG DIỆU – QUẬN 3 – VỊ TRÍ NGÃ 4 LÊ VĂN SỸ CỰC HIẾM 🔥🏢
📍 Mặt tiên Trần Quang Diệu, Phường 13, Quận 3, TP.HCM
📐 Diện tích: 7.4m x 22m (nở hậu 11m)
📄 Công nhận: 138m² (tổng khuôn viên ~180m²)
🏢 Kết cấu: 3 tầng (23: 4 tầng / 25: 3 tầng)
🧱 Phù hợp xây mới tòa nhà văn phòng hoặc cải tạo khai thác cho thuê
💰 Giá bán: 56 tỷ
✨ Ưu điểm vượt trội:
🌆 Vị trí ngay ngã 4 Lê Văn Sỹ – tuyến thương mại sầm uất bậc nhất Quận 3
🚗 Đường 2 chiều, lưu lượng xe cực lớn
🛍️ Khu vực kinh doanh thời trang, spa, văn phòng, dịch vụ cao cấp
📈 Tài sản hiếm – tiềm năng khai thác & tăng giá mạnh
📞 Liên hệ ngay để xem vị trí & làm việc trực tiếp – cơ hội sở hữu góc 2 mặt tiền trung tâm Quận 3 cực kỳ giá trị!
Nhà phố
138 m2(8 x 20)
56 Tỷ
~406 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
180 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~256 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
221 m2(8 x 20)
52 Tỷ
~235 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Bội Châu
Nhà phố
117.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~468 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~809 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
148.2 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~371 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
269 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~204 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
435.7 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~126 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết