Bán Nhà Riêng Góc 2 Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1 (cũ) - Khu Kinh doanh Sầm Uất - Giá chỉ 17.5 tỷ
Nhà phố
147 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~119 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
17 Tỷ
~ 355 Triệu/m247.85m2
(3.3m x 14.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 14.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 47.85 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🔥🏙️ NHÀ QUẬN 1 – CÔ BẮC, GIÁ TỐT 17 TỶ – TRUNG TÂM HIẾM CÓ! 🏙️🔥
📍 Mặt Tiền Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh (P. Cô Giang, Quận 1 cũ)
📐 Diện tích: 3.3m x 14.5m
🏢 Kết cấu: 3 tầng (nhà cũ – tiện cải tạo hoặc xây mới)
💰 Giá bán: 17 tỷ (thương lượng)
✨ Ưu điểm nổi bật:
🌆 Vị trí trung tâm Quận 1 – khu dân cư sầm uất
🛣️ Gần các trục đường lớn, di chuyển thuận tiện
🧱 Phù hợp xây mới khai thác CHDV, homestay hoặc ở
📈 Tiềm năng tăng giá cao – tài sản giữ tiền tốt
📞 Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc trực tiếp – cơ hội sở hữu BĐS Quận 1 giá tốt!
Nhà phố
147 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~119 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
57 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~272 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
98 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~163 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hòa Hảo
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết