Bán Nhà Đường Út Tịch, Phường Tân Sơn Nhất, khu vực sầm uất Tân Bình_DT: 4.2x1m_Giá 17.2 tỷ thương lượng
Nhà phố
99 m2(8 x 20)
17,2 Tỷ
~174 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Út Tịch
15,9 Tỷ
~ 151 Triệu/m2105m2
(5m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 | |
| Số tầng | 1 |
🔥 BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN NGHĨA PHÁT – TÂN BÌNH | 97M² XÂY 7 TẦNG – GIÁ 15.9 TỶ 🔥
📍 Địa chỉ: mặt tiền Nghĩa Phát, Phường 7, Quận Tân Bình
📐 Diện tích: 5.05 x 19.5m - Công nhận: 97m²
🏠 Kết cấu: Cấp 4 + lửng
🏗️ Khu vực cho phép xây mới: 7 tầng
💵 Đang cho thuê: 10 triệu/tháng
🚗 Ô tô đỗ tận cửa, di chuyển thuận tiện
🏙️ Khu kinh doanh sầm uất, đa ngành nghề dịch vụ
🏢 Phù hợp xây CHDV, văn phòng công ty, khách sạn mini
📈 Tiềm năng khai thác và tăng giá mạnh trong khu vực
💸 Giá bán: 15.9 tỷ
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế – sản phẩm mặt tiền hiếm, giá tốt, dễ khai thác dòng tiền!
⚡ Cơ hội đầu tư rõ ràng – vị trí đẹp – sinh lời bền vững!
Nhà phố
99 m2(8 x 20)
17,2 Tỷ
~174 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
14,8 Tỷ
~231 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
53 m2(8 x 20)
14,9 Tỷ
~281 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
48 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~313 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
51.68 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~208 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết