Ảnh đại diện
z7789584154353_68c5961c407a138530838811806371af.jpg
z7789584095854_71c1267db221d5f3346cb6ddaff2f509.jpg
+2
z7789584229767_d601e15171ba7a5740b32cab0ea2c42f.jpg z7789584095853_7c44bba401883b47b21f1310f172b978.jpg

Bán Nhà Góc 2 mặt tiền lớn Đường Đào Duy Anh, Phường Đức Nhuận, Quận Phú Nhuận (cũ)_Diện tích: 16x17m_Giá 75 tỷ

Đào Duy Anh, Phường Đức Nhuận, TP.HCM
Giá

75 Tỷ

~ 292 Triệu/m2
Diện tích:

257m2

(15m x 17m )

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Hẻm
Ngang 15m
Dài 17m
Mặt hậu -
Diện tích 257 m2
Số tầng 2

Chi tiết

🔥 GÓC ĐẤT VÀNG PHÚ NHUẬN – 257M², XÂY HẦM + 7 TẦNG – GIÁ 75 TỶ 🔥

📍 Địa chỉ: 12/.... Đào Duy Anh, Phường 9, Quận Phú Nhuận

📐 Diện tích: 16 x 17m - Công nhận: 257m² – khuôn đất lớn cực hiếm
🏢 Hiện trạng: Nhà 2 tầng
🏗️ Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 7 tầng – tiềm năng phát triển mạnh

🏙️ Vị trí trung tâm Phú Nhuận, kết nối nhanh Quận 1 – Tân Bình – Bình Thạnh
🏢 Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, CHDV cao cấp, khách sạn mini
📈 Khu vực nhu cầu thuê cao, khai thác dòng tiền tốt
🚗 Đường thông thoáng, thuận tiện di chuyển
💰 Giá bán: 75 tỷ (thương lượng)

📞 Liên hệ ngay để xem vị trí thực tế – sản phẩm đất lớn trung tâm, tiềm năng khai thác cực cao!

⚡ Quỹ đất lớn – vị trí đẹp – cơ hội đầu tư hiếm trong khu vực!

Nhà đất tương tự

FORM

Đăng Ký Xem Giấy Tờ

© 2026. Bản quyền thuộc về Start Holding

Thiết kế website bởi MrWeb.vn