Bán Tòa nhà mới đẹp_Hẻm VIP Đường Sư Vạn Hạnh, Phường Hòa Hưng, Quận 10 (cũ)_Diện tích: 10.5x21_Giá chỉ: 68 tỷ
Nhà phố
220 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~309 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
75 Tỷ
~ 714 Triệu/m2105m2
(7m x 20.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 20.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
🔥👑 MẶT TIỀN NGUYỄN TRÃI – QUẬN 5 – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG TỪ VIETTIEN 👑🔥
📍 Mặt tiền Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5
📐 Diện tích: 7m x 20m - Công nhận: 105.3m²
🏢 Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng
💸 Thu nhập: 70 triệu/tháng
💰 Giá: 75 TỶ
✨ Điểm nổi bật:
🛍️ Mặt tiền Nguyễn Trãi – tuyến đường thời trang sầm uất bậc nhất
🚶♂️ Lưu lượng khách cực cao – giá trị khai thác thương mại vượt trội
📈 Dòng tiền ổn định từ thương hiệu lớn
🔥 Tài sản hiếm – phù hợp đầu tư giữ tiền & tăng trưởng lâu dài
📞 Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết & làm việc chính chủ – cơ hội không dành cho người chậm!
Nhà phố
220 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~309 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
285 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~239 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tản Viên
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
69 Tỷ
~303 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
150 m2(8 x 20)
80 Tỷ
~533 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hậu Giang
Nhà phố
156 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~417 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Nhà phố
91.5 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~710 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
345 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~258 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết