🏢 NHÀ MẶT TIỀN KHU VỰC HUỲNH KHƯƠNG NINH – QUẬN 1 | DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH – GIÁ 24,5 TỶ 🏢
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Sài Gòn
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Nhà phố
81 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~1.23 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà Cấp 4
876 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~400 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Bất động sản khác
67.2 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~595 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~702 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Biệt thự
407 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~860 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
45.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~264 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
60.8 m2(8 x 20)
23,5 Tỷ
~387 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
112 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~795 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Doãn Khanh
Nhà phố
123.5 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~1.05 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~280 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
320 m2(8 x 20)
400 Tỷ
~1.25 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
261 m2(8 x 20)
140 Tỷ
~536 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phan Kế Bính
Bất động sản khác
70.32 m2(8 x 20)
22,8 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~384 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Bất động sản khác
48 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~302 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
26,9 Tỷ
~354 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
70.32 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~356 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~368 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
143 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~315 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu