BÁN SIÊU BIỆT THỰ THẢO ĐIỀN – QUỸ ĐẤT 1.500M² – ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU, PHƯỜNG AN KHÁNH, TP. Thủ Đức (cũ) - DIỆN TÍCH: 35x40m - GIÁ 400 TỶ
Nhà phố
1290 m2(8 x 20)
400 Tỷ
~310 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
400 Tỷ
~ 1.25 Tỷ/m2320m2
(10m x 32m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 320 m2 | |
| Số tầng | 15 | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Diện tích sử dụng | 2938m2 |
🏢 BÁN / CHO THUÊ TÒA NHÀ VIEW SÔNG SÀI GÒN – TÔN ĐỨC THẮNG – QUẬN 1 🔥
📍Mặt tiền Tôn Đức Thắng, P. Sài Gòn (Bến Nghé), Quận 1, TP.HCM
✨ Vị trí vàng mặt tiền sông Sài Gòn – khu tài chính, văn phòng hạng A, tầm nhìn đắt giá bậc nhất trung tâm
📏 Diện tích: 10.2m × 32m
🏗️ Kết cấu: 1 hầm + 12 tầng
📊 Tổng diện tích sàn: 2.398m²
🏢 Tên tòa nhà: Hoa Lâm Building Tôn Đức Thắng
🌊 🌟 Điểm nổi bật: View trực diện sông Sài Gòn cực kỳ hiếm
📍 Trục Tôn Đức Thắng – lõi tài chính Quận 1
🏢 Phù hợp làm HQ công ty, văn phòng hạng sang
📈 Giá trị tài sản & khai thác top đầu TP.HCM
💰 💼 Khai thác:
💸 Giá thuê: ~1.5 tỷ/tháng
💎 💰 Giá bán: 400 tỷ
📞 📲 Liên hệ ngay để nhận hồ sơ chi tiết & làm việc trực tiếp!
Nhà phố
1290 m2(8 x 20)
400 Tỷ
~310 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
499 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~701 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
607.5 m2(8 x 20)
450 Tỷ
~741 Triệu/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
123.5 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~1.05 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết