BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN TRẦN NHẬT DUẬT – QUẬN 1 | 12.5x15.5m | HẦM 6 TẦNG – 113 TỶ
Nhà phố
75.2 m2(8 x 20)
113 Tỷ
~1.5 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tân Định
Mức giá
dưới 113 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
75.2 m2(8 x 20)
113 Tỷ
~1.5 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
15,7 Tỷ
~218 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
260 m2(8 x 20)
85 Tỷ
~327 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
38 m2(8 x 20)
10 Tỷ
~263 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
90 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~400 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
75.2 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~439 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
Nhà phố
49.3 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
43.7 m2(8 x 20)
7 Tỷ 850 Triệu
~180 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải