GIẢM SÂU 1.5 TỶ – NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM SƯ VẠN HẠNH, HÒA HƯNG - GIÁ CHỈ: 25.5 TỶ
Bất động sản khác
60.2 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~424 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Mức giá
dưới 55 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
60.2 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~424 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
135 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~296 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Bất động sản khác
62.9 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~366 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Bất động sản khác
179.2 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~251 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Thạch Thị Thanh
Bất động sản khác
48 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~240 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Bất động sản khác
160 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~219 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Bất động sản khác
248 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~222 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Bất động sản khác
50.8 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~187 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Bất động sản khác
70.32 m2(8 x 20)
22,8 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Bất động sản khác
40.9 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~293 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Bất động sản khác
50.8 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~187 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Bất động sản khác
40 m2(8 x 20)
8,9 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Bất động sản khác
48 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~302 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Bất động sản khác
70 m2(8 x 20)
26,5 Tỷ
~379 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Bất động sản khác
70.32 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~356 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Bất động sản khác
61.4 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~274 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Bất động sản khác
88 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~188 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Bất động sản khác
51.8 m2(8 x 20)
8,2 Tỷ
~158 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám