NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN KHU CỘNG HÒA – GIÁ GIẢM MẠNH CHỈ CÒN 16.8 TỶ
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Tân Bình cũ
12-05-2026 Mặt Tiền
Cộng Hòa
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tân Sơn Nhất
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
42 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~298 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~151 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
148.2 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~371 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
156 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~417 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Nhà phố
25.4 m2(8 x 20)
7,5 Tỷ
~295 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
150 m2(8 x 20)
80 Tỷ
~533 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hậu Giang