Bán tòa Nhà văn phòng mặt tiền Đường Pasteur, Phường Xuân Hòa, Quận 3 (cũ) - Diện tích: 22.5x26.7m - Giá 650 tỷ
Nhà phố
602.62 m2(8 x 20)
650 Tỷ
~1.08 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
11-05-2026 Mặt Tiền
đường Pasteur
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Xuân Hòa
Mức giá
dưới 650 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
602.62 m2(8 x 20)
650 Tỷ
~1.08 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~375 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
32,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
446.4 m2(8 x 20)
300 Tỷ
~672 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Ngô Thời Nhiệm
Nhà phố
168 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~655 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Ngô Cát
Nhà phố
607.5 m2(8 x 20)
450 Tỷ
~741 Triệu/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa