BÁN NHÀ HẺM XE HƠI CAO THẮNG – QUẬN 3 | 7x18m NỞ HẬU 8.48m | 3 TẦNG – 45 TỶ
Nhà phố
126 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~357 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
43 - 47 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
126 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~357 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~560 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
44 Tỷ
~564 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
90.2 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~499 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
324 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~139 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
218 m2(8 x 20)
45,5 Tỷ
~209 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Hồ Xuân Hương
Nhà phố
180 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~256 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
77.35 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~582 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
146.4 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~307 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~590 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình