BÁN NHÀ MẶT TIỀN HAI BÀ TRƯNG – QUẬN 3 | 8.5x26m | 3 TẦNG THANG MÁY – DÒNG TIỀN 250TR/THÁNG - GIÁ 176 TỶ
Nhà phố
663 m2(8 x 20)
176 Tỷ
~265 Triệu/m200
Quận 3 cũ
32 phút trước Mặt Tiền
Hai Bà Trưng
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Xuân Hòa
Mức giá
dưới 450 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
663 m2(8 x 20)
176 Tỷ
~265 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~560 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
1 m2(8 x 20)
148 Tỷ
~148 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
446.4 m2(8 x 20)
300 Tỷ
~672 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Ngô Thời Nhiệm
Nhà phố
168 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~655 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Ngô Cát
Nhà phố
607.5 m2(8 x 20)
450 Tỷ
~741 Triệu/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur