Bán Cao ốc đường Lý Chính Thắng, Phường Xuân Hòa, Quận 3 (cũ) - Diện tích: 11.34x29m - Giá 350 tỷ
Cao ốc
336 m2(8 x 20)
330 Tỷ
~982 Triệu/m200
Quận 3 cũ
11-05-2026 Mặt Tiền
Lý Chính Thắng
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Xuân Hòa
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Cao ốc
336 m2(8 x 20)
330 Tỷ
~982 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
602.62 m2(8 x 20)
650 Tỷ
~1.08 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Bất động sản khác
166 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~783 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
446.4 m2(8 x 20)
300 Tỷ
~672 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Ngô Thời Nhiệm
Nhà phố
168 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~655 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Ngô Cát
Nhà phố
607.5 m2(8 x 20)
450 Tỷ
~741 Triệu/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Bất động sản khác
903 m2(8 x 20)
500 Tỷ
~554 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trương Định
Bất động sản khác
103.1 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Phúc Nguyên