BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU – QUẬN 3 | 4x21m | 5 TẦNG – DÒNG TIỀN 100TR/THÁNG - GIÁ 47 TỶ
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~560 Triệu/m200
Quận 3 cũ
hôm nay Mặt Tiền
Nguyễn Đình Chiểu
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
43 - 47 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~560 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
44 Tỷ
~564 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
90.2 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~499 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
218 m2(8 x 20)
45,5 Tỷ
~209 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Hồ Xuân Hương
Nhà phố
77.35 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~582 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
146.4 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~307 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~590 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình