Bán Nhà Siêu vị trí kinh doanh sầm uất đường Sư Vạn Hạnh, Phường Vườn Lài, Quận 10 (cũ), nở hậu 6m Giá chỉ 13.5 tỷ
Bất động sản khác
39 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~346 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Mức giá
dưới 17 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
39 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~346 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
52 m2(8 x 20)
12,3 Tỷ
~237 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thanh Tuyền
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Bất động sản khác
48 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~240 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Bất động sản khác
50.8 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~187 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Bất động sản khác
40.9 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~293 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Bất động sản khác
50.8 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~187 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Bất động sản khác
40 m2(8 x 20)
8,9 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Bất động sản khác
48 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~302 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Bất động sản khác
132 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~121 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~268 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
52.7 m2(8 x 20)
13,9 Tỷ
~264 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Bất động sản khác
61.4 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~274 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Bất động sản khác
88 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~188 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Bất động sản khác
51.8 m2(8 x 20)
8,2 Tỷ
~158 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Bất động sản khác
91.2 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~186 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ