BÁN NHÀ MẶT TIỀN CỬU LONG – TÂN SƠN HÒA | 4x32m | DÒNG TIỀN 50TR/THÁNG – CHỈ CÒN 23 TỶ
Bất động sản khác
128 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~180 Triệu/m200
Mức giá
21 - 25 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
128 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~180 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cửu Long
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
65.6 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~381 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
104 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~240 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Bất động sản khác
78.2 m2(8 x 20)
24,8 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~384 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Bất động sản khác
51.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~487 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Ký Hòa