🔥 GIẢM SÂU 3 TỶ – NHÀ 6 TẦNG CÓ THANG TẢI HÀNG – KHU AN ĐÔNG QUẬN 5
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
11-05-2026 Mặt Tiền
Bạch Vân
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
An Đông
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,7 Tỷ
~321 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~422 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Nguyễn Duy Dương
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,7 Tỷ
~321 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh