🔥 BUILDING MỚI HOÀN CÔNG 2026 – 15 PHÒNG KHAI THÁC – HẺM VIP NGUYỄN VĂN TRỖI, PHÚ NHUẬN
Bất động sản khác
135 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~296 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Phú Nhuận
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
135 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~296 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
40 m2(8 x 20)
7,9 Tỷ
~198 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
73.1 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~233 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
146 m2(8 x 20)
58 Tỷ
~397 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Bất động sản khác
88 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~188 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
394 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trương Quốc Dung
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh