BÁN NHÀ TRUNG TÂM NGUYỄN BỈNH KHIÊM – QUẬN 1 | 7.5x4.5m | 11 TỶ
Nhà phố
34 m2(8 x 20)
11 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
hôm qua Hẻm
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Sài Gòn
Mức giá
9 - 13 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
34 m2(8 x 20)
11 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
45.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~264 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai