BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI – QUẬN 1 | NGANG 17M – HẦM 5 LẦU THANG MÁY | DÒNG TIỀN 120TR/THÁNG
Nhà phố
162 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~216 Triệu/m200
Quận 1 cũ
gần 1 giờ 15 phút trước Hẻm
Nguyễn Trãi
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Cầu Ông Lãnh
Mức giá
33 - 37 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
162 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~216 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt