BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI – QUẬN 1 | TRỆT LỬNG 3 LẦU | 6PN – 12.5 TỶ
Nhà phố
42 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~298 Triệu/m200
Quận 1 cũ
hôm qua Hẻm
Nguyễn Trãi
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Cầu Ông Lãnh
Mức giá
dưới 29 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
42 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~298 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
43 m2(8 x 20)
28,5 Tỷ
~663 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
47.85 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~355 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
40.3 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~335 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
147 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~119 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi