GIẢM SỐC 10 TỶ – NHÀ MẶT TIỀN NGAY CHỢ BẾN THÀNH & GA METRO QUẬN 1 - DIỆN TÍCH: 4x12.3m - GIÁ GIẢM CÒN 38 TỶ
Nhà phố
48.75 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~821 Triệu/m200
Quận 1 cũ
11-05-2026 Mặt Tiền
Đặng Thị Nhu
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Bến Thành
Mức giá
dưới 40 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
48.75 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~821 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đặng Thị Nhu
Nhà phố
54 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~426 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
51.8 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
52.5 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~343 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
57.4 m2(8 x 20)
16,9 Tỷ
~294 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
34 Tỷ
~170 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão