BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐÀO DUY ANH – PHÚ NHUẬN | 9x28m | 4 TẦNG – 60 TỶ
Nhà phố
255.3 m2(8 x 20)
60 Tỷ
~235 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
gần 4 giờ 12 phút trước Mặt Tiền
Đào Duy Anh
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Đức Nhuận
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
255.3 m2(8 x 20)
60 Tỷ
~235 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
257 m2(8 x 20)
75 Tỷ
~292 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
57 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~272 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
140 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~196 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
81.4 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~120 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu