BÁN CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐẮC ĐỊA LÊ THÁNH TÔN – TRUNG TÂM BẾN NGHÉ, QUẬN 1 - 5.8x20m, nở hậu đẹp - Giá 100 tỷ
Nhà phố
81 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~1.23 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
11-05-2026 Mặt Tiền
Lê Thánh Tôn
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
97 - 101 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
81 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~1.23 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
282 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~355 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
300 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~333 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
298 m2(8 x 20)
99 Tỷ
~332 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng