BÁN NHÀ TRUNG TÂM NGUYỄN BỈNH KHIÊM – QUẬN 1 | 7.5x4.5m | 11 TỶ
Nhà phố
34 m2(8 x 20)
11 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
gần 5 giờ 47 phút trước Hẻm
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Sài Gòn
Mức giá
dưới 31 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
34 m2(8 x 20)
11 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
45.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~264 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~280 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu