BÁN NHÀ QUẬN 1 GIÁ TỐT – HẺM THÔNG HAI BÀ TRƯNG – TIỆN XÂY MỚI - GIÁ 10 TỶ THƯƠNG LƯỢNG
Nhà phố
38 m2(8 x 20)
10 Tỷ
~263 Triệu/m200
Quận 1 cũ
09-05-2026 Hẻm
Hai Bà Trưng
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
6 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
38 m2(8 x 20)
10 Tỷ
~263 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
27 m2(8 x 20)
8,5 Tỷ
~315 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
40 m2(8 x 20)
7,9 Tỷ
~198 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
84.17 m2(8 x 20)
9,2 Tỷ
~109 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
51.6 m2(8 x 20)
8,9 Tỷ
~172 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
43.7 m2(8 x 20)
7 Tỷ 850 Triệu
~180 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải