BÁN BUILDING TRẦN ĐÌNH XU – QUẬN 1 | 8.35x20m | 1 HẦM 8 TẦNG – 175 TỶ
Bất động sản khác
156.6 m2(8 x 20)
175 Tỷ
~1.12 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
gần 4 giờ 39 phút trước Mặt Tiền
Mức giá
dưới 175 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
156.6 m2(8 x 20)
175 Tỷ
~1.12 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~456 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Bất động sản khác
68.8 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~581 Triệu/m200
Quận 1 cũ
đường Yersin
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~456 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Bất động sản khác
71.2 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~393 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
19,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Bất động sản khác
91.2 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~186 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ