NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN KHU CỘNG HÒA – GIÁ GIẢM MẠNH CHỈ CÒN 16.8 TỶ
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Mức giá
15 - 19 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Bất động sản khác
113 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~164 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Văn Chung
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~308 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Bất động sản khác
132 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~121 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~268 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
61.4 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~274 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~339 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
88 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~188 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Bất động sản khác
91.2 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~186 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ