🏢 NHÀ MẶT TIỀN KHU VỰC HUỲNH KHƯƠNG NINH – QUẬN 1 | DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH – GIÁ 24,5 TỶ 🏢
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mức giá
24 - 28 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
65.6 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~381 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
104 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~240 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Bất động sản khác
78.2 m2(8 x 20)
24,8 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Bất động sản khác
71.2 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~393 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
26,9 Tỷ
~354 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~368 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
51.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~487 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Ký Hòa
Bất động sản khác
81 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~315 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm