BÁN NHÀ MẶT TIỀN CỬU LONG – TÂN SƠN HÒA | 4x32m | DÒNG TIỀN 50TR/THÁNG – CHỈ CÒN 23 TỶ
Bất động sản khác
128 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~180 Triệu/m200
Tân Bình cũ
gần 4 giờ 58 phút trước Mặt Tiền
Mức giá
19 - 23 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
128 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~180 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cửu Long
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~342 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~384 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~339 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
19,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh