NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN KHU CỘNG HÒA – GIÁ GIẢM MẠNH CHỈ CÒN 16.8 TỶ
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Mức giá
dưới 22 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~342 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
39 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~346 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
113 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~164 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Văn Chung
Bất động sản khác
52 m2(8 x 20)
12,3 Tỷ
~237 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thanh Tuyền
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~308 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~384 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Bất động sản khác
132 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~121 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~268 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
52.7 m2(8 x 20)
13,9 Tỷ
~264 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~339 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
19,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Bất động sản khác
91.2 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~186 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ