Bán Nhà Góc 3 Mặt Tiền Hiếm Có – Vị Trí Đẹp Yên Thế, Tân Bình – Khu Sân Bay - Giá 35 tỷ TL
Nhà phố
79.4 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~441 Triệu/m200
Tân Bình cũ
11-05-2026 Mặt Tiền
Yên Thế
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tân Sơn Hòa
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
79.4 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~441 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
Bất động sản khác
52 m2(8 x 20)
12,3 Tỷ
~237 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thanh Tuyền
Cao ốc
293 m2(8 x 20)
115 Tỷ
~392 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~280 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~275 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
146.4 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~307 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế