BÁN BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN CƯ XÁ LỮ GIA – QUẬN 11 | 14x22m | 329m² – 88 TỶ
Nhà phố
329 m2(8 x 20)
88 Tỷ
~267 Triệu/m200
Quận 11 cũ
hôm nay Mặt Tiền
đường số số 2
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
88 - 92 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
329 m2(8 x 20)
88 Tỷ
~267 Triệu/m200
Quận 11 cũ
đường số số 2
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~375 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
112 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~795 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Doãn Khanh
Nhà phố
345 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~258 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám