Bán gấp Nhà Mặt tiền Đường Vĩnh Viễn, Phường Diên Hồng, Quận 10 (cũ)_Diện tích: 3.4x11.5m_Giá giảm còn 13.8 tỷ
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
13 - 17 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
49.3 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
53 m2(8 x 20)
14,9 Tỷ
~281 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
114.4 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~144 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
49 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~286 Triệu/m200
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
51.68 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~208 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
83.7 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~197 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt