BÁN NHÀ ĐẸP KHU HOA LAN – PHÚ NHUẬN | 4 TẦNG MỚI – GIÁ GIẢM SÂU CHỈ CÒN 24 TỶ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~391 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
12-05-2026 Mặt Tiền
đường Hoa Lan
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Cầu Kiệu
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~391 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Lan
Nhà phố
363 m2(8 x 20)
79,5 Tỷ
~219 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cầm Bá Thước
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoa Sứ
Nhà phố
298 m2(8 x 20)
99 Tỷ
~332 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng