BÁN TÒA NHÀ 6 TẦNG DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH – MẶT TIỀN NI SƯ HUỲNH LIÊN, TÂN BÌNH - DIỆN TÍCH: 4x15m - GIÁ 17.5 TỶ
Nhà phố
49.2 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Mức giá
14 - 18 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
49.2 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
114.79 m2(8 x 20)
16,4 Tỷ
~143 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~250 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~233 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~182 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh