Bán Nhà 4 tầng mới đẹp Đường Đỗ Nhuận, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú (cũ) - Cách Aeon mall 500m_Giá 9.8 tỷ
Nhà phố
69.5 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~141 Triệu/m200
Tân Phú cũ
04-05-2026 Mặt Tiền
Đỗ Nhuận
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
dưới 12 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
69.5 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~141 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Đỗ Nhuận
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~200 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Nhà phố
30 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~317 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
81.4 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~120 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
25.4 m2(8 x 20)
7,5 Tỷ
~295 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
88.5 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~111 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương