BÁN NHÀ 3 TẦNG TRUNG TÂM PHẠM NGỌC THẠCH – DÒNG TIỀN 55 TRIỆU/THÁNG, QUẬN 3 - GIÁ 26.5 TỶ
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
11-05-2026 Hẻm
Đồng Nai
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Hòa Hưng
Mức giá
dưới 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
50.2 m2(8 x 20)
12,8 Tỷ
~255 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
55 m2(8 x 20)
13 Tỷ
~236 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Nhà phố
56.1 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám