Bán Nhà riêng hẻm xe hơi 7m đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Sài Gòn, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 4.65x25m_Giá 31 tỷ
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
05-05-2026 Hẻm
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
29 - 33 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
32,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
125 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long