SIÊU PHẨM TRUNG TÂM QUẬN 1 – MẶT TIỀN CÔ GIANG – GIÁ TRỊ KHAI THÁC CAO - DT: 4.2x18.5m - GIÁ 40 TỶ
Bất động sản khác
67.2 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~595 Triệu/m200
Quận 1 cũ
09-05-2026 Mặt Tiền
Mức giá
37 - 41 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
67.2 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~595 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Giang
Bất động sản khác
65.1 m2(8 x 20)
39 Tỷ
~599 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Bất động sản khác
68.8 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~581 Triệu/m200
Quận 1 cũ
đường Yersin
Bất động sản khác
80 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~500 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
39 Tỷ
~542 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Bất động sản khác
96 m2(8 x 20)
41 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2